page_banner

labarai

Danyen sukari ya ɗan bambanta jiya, wanda ya haɓaka ta tsammanin raguwar samar da sukari na Brazil.Babban kwangilar ya kai matsakaicin cents 14.77 a kowace fam, mafi ƙanƙanta ya faɗi zuwa cents 14.54 a kowace fam, kuma farashin ƙarshe na ƙarshe ya faɗi 0.41% don rufewa a cents 14.76 kowace fam.Ana sa ran noman sukari a manyan wuraren da ake noman rake na tsakiya da kudancin Brazil zai ragu zuwa shekaru uku a cikin shekara mai zuwa, saboda rashin sake dasa shuki don rage yawan rake da karuwar noman ethanol.Kingsman ya kiyasta cewa samar da sukari a yankunan tsakiya da kudancin Brazil zai kai tan miliyan 33.99 a cikin 2018-19.Fiye da kashi 90% na abin da ake noman alewa na ƙasar Brazil a yaƙin kudu-ta-tsakiya.Wannan matakin samar da sukari yana nufin raguwar tan miliyan 2.1 a kowace shekara, kuma zai kasance matakin mafi ƙanƙanta tun lokacin da aka samar da tan miliyan 31.22 a cikin 2015-16.Dangantakar da labarai cewa, babban bankin kasa ya zubar da hannun jarin a hankali a hankali kasuwa ke narkar da shi.Ko da yake farashin sukari ya sake faɗuwa da rana, amma ya yi asarar ƙasa da rana.Dangane da kwarewar wasu nau'ikan, mun yi imanin cewa wannan juji ba zai shafi yanayin kasuwa na tsakiyar lokaci ba.Ga masu zuba jari na gajeren lokaci da matsakaici, za su iya jira farashin don daidaitawa kuma su sayi kwangilar 1801 akan dips.A cikin zaɓin saka hannun jari, ga dillalan tabo, aikin haɗin zaɓin ajiyar ajiya na mirgina zaɓin kira na ɗan ƙaramin za a iya aiwatar da shi bisa ga ɗan gajeren lokaci na wurin.A cikin shekaru 1-2 na gaba, aiki na zaɓin zaɓi na zaɓi zai iya zama A matsayin haɓakar samun kudin shiga tabo, yana ci gaba;don masu zuba jari mai ƙima, zaku iya siyan zaɓin kira na ƙirƙira tare da farashin yajin aiki na 6,300 zuwa 6,400.Bayan jiran farashin sukari ya tashi, za'a iya rufe zaɓi na kama-da-wane.A cikin lokacin da ya gabata, zaɓin kira tare da ƙananan farashin yajin ya ci gaba da siyan sabon zagaye na zaɓuɓɓukan ƙira (zaɓuɓɓukan kira tare da farashin yajin 6500 ko 6600), kuma a hankali ya zaɓi cin riba lokacin da farashin sukari ya kai yuan 6,600 / ton.

news

Lokacin aikawa: Dec-23-2021